Kayayyakin Makamashin Kwanandishan & Kayan Kariyar Wasanni

Takaitaccen Bayani:

Mai wadatar zaɓin launi, kyawawan kaddarorin juriya na yanayi, babban aiki, da sauƙin haɗawa tare da sauran kayan, ana iya samun IXPP a yawancin samfuran gaba ɗaya waɗanda ke buƙatar irin waɗannan kaddarorin.

Fitaccen aikinta mai ɗaukar girgiza yana da kyau ga kayan kariya na wasanni.Alal misali, kayan wasanni kamar yoga mats da tubali;kayayyakin jin daɗi kamar tabarmi;kwantar da hankali a cikin marufi.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Kayan Cushioning don Marufi

Babu makawa, IXPP shine ɗayan mafi kyawun kayan don ɗaukar gilashin mara ƙarfi, 'ya'yan itace, da kayan aiki masu mahimmanci.Yana da wani shimfiɗa kuma ana iya samuwa ta hanyar maganin zafi wanda ke nufin siffofi suna iyakance ne kawai ta hanyar gyare-gyare.Hakanan yana da ingantaccen filastik kuma ana iya canza shi zuwa kayan rufi na kowane nau'i.Ana iya haɗa shi tare da wasu kayan kamar fim na aluminum da PE fim don saduwa da takamaiman bukatu, misali, ƙarin adana zafi da kariya ta lantarki.

Hoto na 7

● Babban sassauci da sauƙin aiki

● Babban juriya mai

● Juriya na sinadaran

● Zai iya ƙara ƙarin wadatar lantarki kamar yadda ake buƙata

● Juriya da hawaye

● Abokan hulɗa

Rufin bututu

Yana taimakawa rage asarar zafi daga bututun ruwan zafi kuma yana kare bututun daga daskarewa a lokacin hunturu, lagging bututu yana zuwa a cikin diamita daban-daban dangane da matakin da ake buƙata.Mai laushi da babban aiki na IXPP kuma yana nufin ana iya sanya hannu don dacewa da sauƙi kuma ya dace da madaidaicin bututu ko bututu tare da tanƙwara da sasanninta.Kuma ba tare da shakka ba, wasu halaye na kumfa na IXPP irin su hana ruwa, shawar girgiza, da jinkirin harshen wuta duk daidaitattun su ne.

Hoto na 9

● Don bututun ruwan zafi da sanyi

● Matsakaicin ƙarfi mai tsauri

● Rashin wuta

● Hana kumburin ciki

● Maganin tsufa

Kayan Kariyar Wasanni

Kyakkyawan shawar girgizar IXPP da sake dawo da aikin sa ya zama kyakkyawan kayan kwantar da hankali, yin aiki azaman kayan kariya ga 'yan wasa a cikin manyan gasa masu ƙarfi daban-daban.Bayan an sarrafa shi da haɗa shi da wasu kayan, yana iya samun ayyukan kashe ƙwayoyin cuta da deodorant.Ƙwaƙwalwar gyare-gyare kuma yana nufin salo da launuka iri-iri.

Hoto na 2

● Shan gigicewa

● Mai jure ruwa

● Juriya da hawaye

● Mara wari

● Mai laushi, mara nauyi, da sassauƙa

● Mai canza launi

Gear Wasannin Nishaɗi

Hoto na 8

An yi shi da kumfa na IXPE/IXPP, noodles na tafkin suna da sandunan kumfa mai zafi mai zafi mai ban sha'awa suna ba da kyakkyawar iyo mara iyaka a cikin ruwa.Ana iya amfani da samfuran don masu koyon wasan ninkaya ko don abubuwan nishaɗi.

Ƙarfi da snit-slip, mats ɗin tafkin ba lafiya kawai ba amma suna ba da nishaɗi mara iyaka a kan ruwa da wajen.Tun da aka yi da IXPE/IXPP, suna da abokantaka na muhalli, marasa wari, dorewa, da tauri.

Hoto na 11

Zangon Mats

Zane mai ɗaukuwa, mara nauyi, mai naɗewa.IXPP / IXPE zangon matsuguni suna rage zafin zafi, cimma yanayin adana zafi, da kuma kawar da danshi, tare da laushi, ana iya amfani da waɗannan mats ɗin cikin sauƙi don yin zango, a bakin rairayin bakin teku, har ma a ofisoshi.

Hoto na 6

● Ƙarfin tunkuɗewa matsakaici

● Mara nauyi

● Filayen kama mai zafi yana nuna zafi mai walƙiya baya zuwa ƙara zafi

● Dorewa, aiki mai ɗorewa godiya ga tsarin rufaffiyar sel


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka