Tabbataccen IXPE Sheet don Kayan Aikin Lantarki

Takaitaccen Bayani:

Lokacin da ya zo ga rufe kayan lantarki masu mahimmanci ko na'urorin IT, maɓalli shine a cike ƙaramin giɓi mai yuwuwa yayin kiyaye bakin ciki da haɓakar zafi.Wannan ya faru ya zama ɗaya daga cikin fa'idodin kumfa IXPE.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Daki-daki

Godiya ga tsarin rufaffiyar tantanin halitta, za a iya rage kauri na kumfa na IXPE zuwa iyaka yayin kiyaye halaye na asali kamar shawar girgiza, juriya na sinadarai, babban aiki, da sauransu. masu mahimmanci ga na'urorin lantarki ba su da matsala.

Ultra-Bakin ciki IXPE, kama daga 0.06mm zuwa 0.2 mm, yana duba duk akwatunan kuma abu ne mai kyau don irin waɗannan lokuta.

Don wayowin komai da ruwan da allunan, ɗayan mafi yawan yanayin aikace-aikacen IXPE yana ƙarƙashin nunin.

Mai rufi tare da m, matsananci-bakin ciki IXPE don wayowin komai da ruwan za a iya yanke su cikin siffofi dangane da girman allo da siffa, samar da kariya mai zafi, tabbatar da ruwa / ƙura, da ɗaukar girgiza yayin aiki azaman kaset na yau da kullun.

img (2)
img (1)

A cikin na'urorin, yawanci ana samun kumfa a kusa da sel, guntu, da na'urorin kamara.Ba wai kawai suna kare sassan daga ruwa da girgiza ba amma kuma suna aiki azaman sarrafa zafi (ana iya buƙatar ƙarin shafi).


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka